Download as docx, pdf, or txt
Download as docx, pdf, or txt
You are on page 1of 15

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI

AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

VIFAA ZANA /
VIPINDI
NDOGO
MWEZI

MADA

TATHMINI
VITENDO
WIKI

MAONI
MADA

REJEA
UJUZI

KUU

VYA
MALENGO

VITENDO
VYA
Kutambua Kubainisha 1. i. -Kuwaongoza wanafunzi:- -Kitabu Mwnafunz
vigezo vigezo vya DINI vigezo wanafunzi kwa njia ya -watabainisha cha kidato i
vya kuonesha SAHIHI vya dini bangua bongo vigezo vya cha III ameweza:-
3 ANAYOST 4 kuainisha vigezo vya dini sahihi -kuainisha
kuonesha kuwa uislamu sahihi
& AHIKI dini sahihi. -wataeleza vigezo vya
kuwa ndio dini -kwa vikundi vya kwanini dini sahihi
4
uislamu sahihi MWANAD majadiliano mwanadamu -kutoa
ndio dini AMU kuwaongoza hawezi kuunda sababu
sahihi. wanafunzi kueleza kwa dini sahihi. kwanini
nini mwandamu -Wataeleza mwanada
hawezi kuunda dini jinsi uislam mu hawezi
sahihi. unavyokidhi kuunda
-Uislamu unavyokidhi vigezo vya dini sahihi
vigezo vya dini sahihi. dini sahihi
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

JANUARI
ii. Kuwaongoza
-- -wanafunzi -ubao Mwanafun
jihadi wanafunzi kueleza wataeleza zi
4 katika maana ya kusimamisha maana ya Amewezak
2 kusimamisha ueleza
kusima uislamu
uislamu maana na
misha - katika vikundi - katika umuhimu
uislamu kueleza umuhimu wa vikundi wa jihad
jihadi katika wataeleza katika
kusimamisha uislamu umuhimu wa kusimamis
jihadi katika ha uislam
kusimamisha
uislamu

education panel,2014,Nukuu za somo la kiislam,Dares salam visitor ltd


.
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

VIFAA ZANA /
VIPINDI
NDOGO
MWEZI

MADA

UJIFUNZAJI
MADA KUU

TATHMINI
WIKI

MAONI
VITENDO

REJEA
MALENGO

VITENDO
UJUZI

VYA
VYA
Kuthibitis Kuelewa 2. i. -kuwaongoza -wanafunzi UBAO NA Islamic Mwanafunzi
ha nguzo nguzo ya NGUZO Kumuu wanafunzi kueleza wataeleza KITABU Educatio ameweza:-
ya kwanza kwanza ya amini madai ya makafiri madai ya n panel , -madai ya
ZA dhidi ya kuwepo kwa Makafiri dhidi makafiri
ya Imani Imani hadi ya 1 IMANI mwenye Matini juu 2012,Eli
mwenyezi mungu na ya kuwepo dhidi ya
hadi tano zi ya mu ya
udhaifu wa madai yao kwa mwenyezi kuwepo
mungu
I FEBUARI

nguzu ya 4 -kwa vikundi mungu na kumuamini Dini ya Allah


tano kufafanua dalili za kubainisha mwenyezi Kiislam -udhaifu wa
kuwepo kwa udhaifu wa mungu kidato madai yao
mwenyezi mungu madai yao. cha III -athari za
-kueleza athari za -athari za vista ltd kumuamini
kumuamini mwenyezi kumuamini Allah katika
mungu katika maisha mwenyezi maisha ya
R

ya kila siku. mungu katika kila siku.


maisha ya kila
A

siku
ii. -kuwaongoza -wanafunzi -Picha za Mwanafunzi
U

Shirki wanafunzi kwa wataeleza watu ameweza:-


bangua bongo kueleza maana ya wakisujudi -Kueleza
N

maana ya shirki na shirki na a miti, maana ya


aina zake kubainisha milima, jua shirki na
2 2 -kumuamini Allah aina zake. nk aina zake
A

katika maisha ya kila - kwa vikundi - HIRIZI -kubaini


siku kujadili taathira ya
J

umuhimu wa kumuamini
kumuamini katika
Allah katika maisha ya
maisha ya kila kila siku
siku
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

VIFAA ZANA /
VIPINDI
NDOGO
MWEZI

MADA

VITENDO

TATHMINI
WIKI

MAONI
MADA

REJEA
KUU

VYA
UJUZI

MALENGO

VITENDO
VYA
2. iii -Kuwaongoza -wanafunzi na -kielelezo Islamic -mwanafunzi
Kuthibitis Kuelewa 3 NGUZO Kuamini wanafunzi kwa kueleza cha Educatio ameweza
ha nguzo nguzo ya malaika maswali na majibu umuhimu wa kuonesha n panel , kueleza
ya kwanza ZA kuamini umuhimu umuhimu na
kwanza ya IMANI wa 4 kueleza umuhimu wa 2012,
ya Imani kalaika katika wa kazi za
hadi Imani hadi ya mwenye kuamini malaika maisha ya kila kuamini Elimu ya malaika.
nguzu ya tano zi -kubainisha sifa na siku malaika na Dini ya
tano mungu kazi malaika -wataeleza sifa kazi za Kiislam
na kazi za malaika kidato
malaika cha
III,vista
FEBUARI

iv -Kuwaongoza -Wanafunzi Kitabu cha -mwanafunzi


ltd
Kuamini wanafunzi kwa njia wataeleza kidato cha ameweza
vitabu 4 bangua bongo kueleza umuhimu wa III kueleza
umuhimu wa kuamini kuamini vitabu - umuhimu wa
vya
vitabu vya Allah vya Allah. MSAHAF kuamini
4 mwenye -kubainisha tofauti -kubaini U WA vitabu vya
zi kati ya Quran na tofauti kati ya TAFSIRI Allah.
mungu vitabu vingine vya Quran na -ameweza
Allah vitabu vingine kueleza
vya Allah tofauti kati
ya Quran na
vitabu
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM
Kupamba Kueleza 3. Dhana -kwa njia ya maswali Wanafunzi Kitabu cha Mwanafun
nua falsafa ya MTAZAM ya ibada na majibu wanafunzi wataeleza kiada zi
falsafa ya nguzo za O WA waeleze dhana ya dhana ya ibada ameweza
nguzo za ibada kwa mtazamo kwa mtazamo kueleza
swala. UISLAM
uislamu 2 wa uislamu wa uislam na dhana na
U JUU YA -kubainisha lengo la lengo la jumla lengo la
IBADA jumla la la ibada ibada
Ibadamaalumu maalum maalum

VIFAA ZANA /
UJIFUNZAJI
VIPINDI
MADA KUU

TATHMINI
NDOGO
MWEZI

MADA

VITENDO
WIKI

MAONI
REJEA
MALENGO

VITENDO

VYA
UJUZI

VYA
MACHI

Kupamba Kueleza 4. i. Kuwaongoza -wanafunzi -matitini Mwanafunzi


nua falsafa ya NGUZO kusimam wanafunzi:- wataeleza mbalimbali Islamic ameweza
falsafa ya nguzo za ZA isha -kueleza umuhimu wa umuhimu na juu ya Educatio kueleza
UISLAMU lengo la swala
nguzo za swala. swala kusimamisha swala kusimamis n panel , umuhimu na
-watafafanua
uislamu 4 -kwa majadiliano lengo la swala ha swala. 2012, lengo la
kubainisha lengo la Elimu ya swala
M

linavyofikiwa
2 swala na namna -sababu Dini ya Na sababu
linavyofikiwa kwanini lengo Kiislam kwanini
-kubainisha sababu la swala kidato lengo la
kwanini lengo la halifikiwi kwa cha swala
wanaoswali
halifikiwi III,vista halifikiwi
ltd kwa
wanaoswali
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM
ii -kuwaongoza -wanafunzi -matini juu Mwanafunzi
zakkat wanafunzi kwa njia ya wataeleze ya zakkat aweze
chemsha bongo maana na kueleza
umuhim wa
kuelezea maana na maana na
4 zakat
umuhim wa zakkat -kubainisha umuhim wa
-kubainisha namna namna lengo la zakat
3 lengo la zakat zakat -kubainisha
linavyofikiwa linavyofikiwa lengo la zaka
-kubainisha sababu na na namna
kwanini lengo la zakat lisivyofikiwa linavyofikiw
katika jamii
halifikiwi katika jamii a na
zetu. lisivyofikiwa
.
MITIHANI NA LIKIZO FUPI

VIFAA ZANA /
VIPINDI
NDOGO
MWEZI

UJIFUNZAJI
MADA
MADA KUU

TATHMINI
WIKI

MAONI
VITENDO

REJEA
MALENGO

VITENDO
UJUZI

VYA
VYA
Kupamba Kueleza 4. Iii -kuwaongoza wanafunzi Kitabu cha Islamic Mwanafunzi
nua falsafa ya NGUZO Swaumu wanafunzi kwa njia ya wataeleze kiada Educatio aweze
falsafa ya nguzo za ZA ya 4 chemsha bongo maana na Islamic n panel , kueleza
UISLAMU Ramadha umuhim wa
nguzo za swala. kuelezea maana na Education 2012,Eli maana na
ni swaum
uislamu umuhim wa swaum panel mu ya umuhim wa
APRIL

-kubainisha
-kubainisha namna namna lengo la (2012) Dini ya swaum
lengo la swaum swaum Elimu ya Kiislam -kubainisha
2 linavyofikiwa linavyofikiwa Dini ya kidato lengo la
-kubainisha sababu na Kiislam cha swaum na
kwanini lengo la lisivyofikiwa kidato cha III,vista namna
katika jamii
swaum halifikiwi III ltd linavyofikiw
APRIL

Iv wanafunzi Mwanafunzi
Hijja -kuwaongoza wataeleze Kitabu cha aweze
wanafunzi kwa njia ya maana na kiada kueleza
umuhim wa -picha
chemsha bongo maana na
hijja zinazoones
kuelezea maana na umuhim wa
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

VIFAA ZANA /
VIPINDI
NDOGO

UJIFUNZAJI
MWEZI

MADA KUU

TATHMINI
MADA
WIKI

VITENDO

MAONI
REJEA
MALENGO

VITENDO
UJUZI

VYA
VYA
Kutambua Kubainisha 5. i. -Kuwaongoza -katika vikundi -KITABU Islamic Mwanafunzi
haki na haki na HAKI NA Dhana ya wanafunzi kueleza wataeleza -Matini za Educatio ameweza
uadilifu uadilifu na UADILIF haki na 5 maana ya haki kwa maana ya haki Qurani n panel . Kueleza
kwa mtazamo
katika haki U uadilifu mtazamo wa kiislam 2012, maana ya
wa kiislamu
uislam zitolewazo na KATIKA katika -katika vikundi -Wanafunzi Elimu ya haki na
uislam kwa UISLAM uislamu 2 kujadili tofauti kati ya wajadili tofauti Dini ya uadilifu
makundi 2 U haki na uadilifu kati ya haki na Kiislam katika
mbalimbali ya & -kujadili misingi ya uadilifu kidato uislam
watu katika 3 haki na aina -kujadili -Kielelezo cha kutofautisha
jamii mbalimbali za haki misingi na chenye III,vista kati ya haki
aina za haki
katika uislam majina ya ltd na uadilifu
katika uislam
-kuwaongoza Wanafunzi watumwa -misingi na
wanafunzi kwa njia ya watabainisha waliokomb aina za haki
ii maswali na majibu hali ya olewa na Mwanafunzi
Msimam kubainisha hali ya utumwa kabla uislam ameweza
o wa utumwa kabla ya ya mtume kubainisha
uislam mtume Muhammad Muhammad hali ya
(s.aw)
juu ya (s.aw) utumwa
APRIL

-Jinsi uislam
utumwa -kueleza jinsi uislamu kabla na
ulivyokomesha
ulivyokomesha baada ya
utumwa.
utumwa wakati na mtume
--Upotoshaji
baada ya Mtume Muhammad
na uhusiano
Muhammad (s.a.w) (s.aw)
wa utumwa na
-Upotoshaji na -upotoshaji
uislamu.
uhusiano wa utumwa na jinsi
na uislamu uislamu
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM
Kueleza Kubainisha 6. i. -kuwaongoza -wanafunzi QURAN QURAN Mwanafunzi
jinsi jinsi Quran 1 QURAN Sura za wanafunzi wafanye Watafanya TUKUFU TUKUF ameweza
Quran ilivyonakiliwa makka na mazoezi ya kuainisha mazoezi ya U kufanya
sura za makka na kubainisha mazoezi ya
ilivyohifa upya wakati Madina 2
madina sura za makka kubainisha
dhiwa wa Uthman -kujadili tofauti kati na madinah sura za
wakati wa a.s ya sura za makka na -watajadili makka na
Uthman madina tofauti kati ya madinah
a.s sura za makka -wamebaini
na madina tofauti kati
ya sura za
makka na
MEI

madina
ii. Kuwaongoza -wanafunzi -QURAN Mwanafunzi
kukusany wanafunzi kujadili wataeleza TUKUFU ameweza
2 wa Quran udhaifu wa hoja za udhaifu wa kueleza
ukusanyaji wa Quran hoja za udhaifu wa
katika
wakati wa Abubakar ukusanyaji wa hoja za
msahafu a.s Quran wakati kukusanya
-Umuhimu wa wa Abubakar Quran?
kunakili Quran wakati a.s --Umuhimu
wa Uthman -Umuhimu wa wa kunakili
3 kunakili Quran Quran
wakati wa wakati wa
Uthman Uthman

MITIHANI YA
NUSU MUHURA
NA LIKIZO
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

kwaongoza wanafunzi
kubainisha hoja za
Mwanafunzi
makafiri dhidi
Ya Quran wakati wa
-watabainisha kueleza hoja
iii mtume (s.a.w) hoja za za makafiri
Ithibati - kueleza udhaiifu wa makafiri dhidi dhidi ya
ya Quran hoja za makafiri dhidi ya Quran na MSAHAF Quran na
kuwa ni 6 ya Quran. udhaifu wake U udhaifu wa
kitabu madai hayo
cha - Wanafunzi
mwenyez watasoma sura Mwanafunzi
i mungu zilizoteuliwa ameweza
kwa kuzingatia kusoma sura
Iv hukumu zilizoteuliwa
-kuwaongoza wanafunzi
sura wasome sura -wabaini kwa hokum
zilizoteul zilizoteuliwa kwa mafunzo na kubaini
iwa:- kuzingatia hokum yatokanayo na mafunzo
-Fyl -Kwa njia ya maswali na sura hizo. yatokanayo
- majibu kuwaongoza na sura hizo
Humazah wanafunzi wabaini
-Asr mafunzo yatokanayo na
- sura hizo.
Takaathu
r
Bayyinah
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

MADA NDOGO

VIFAA ZANA /
VITENDO VYA
MADA KUU

VIPINDI

TATHMINI
MWEZI

UJIFUNZAJI
WIKI

MAONI
VITENDO VYA
MALENGO

REJEA
UFUNDISHAJI
UJUZI

Kutumia Kufahamu 3 7. i). -kuwaongoza Wanafunzi Matini juu Islamic Mwanafunzi


mafunzo mafunzo ya SUNNAH kukubali wanafunzi Kubainisha wajadili hoja ya hadithi education ameweza
ya hadithi hadithi NA ka kwa hoja juu ya juu ya panel,201 kufafanua
zilizoteuli zilizoteuliwa kukubalika 4,Maarifa hoja na
HADITHI hadithi kukubalika kwa
wa kwa kwa mafunzo 2 kwa hadithi ya elimu udhaifu wa
hadithi -kueleza
mafunzo maalum. ya kiislam wanaopinga
-kueleza udhaifu wa udhaifu wa
maalum. iii,vista ltd hadithi
hoja za wanaopinga hoja za
hadith - wanaopinga
hadithi
ii) hadithi -Kuwaongoza -wasome, Matini juu Mwanafunzi
4 zilizoteul wanafunzi:- kuandika na ya hadithi ameweza
iwa -kusoma,kuandika na kutafsiri kusoma,kuan
JULAI

hadithi dika na
kutafsiri hadithi
zilizoteuliwa. kutafsiri
zilizoteuliwa. -kuchambua
-kuchambua mafunzo hadithi
4 mafunzo
yatokanayo na hadithi -kuchambua
yatokanayo na
mafunzo
zlizoteuliwa hadithi
zlizoteuliwa yatokanayo na
hadithi hizo

VIFAA ZANA /
VIPINDI

UJIFUNZAJI
MADA KUU

NDOGO

TATHMINI
MWEZI

MADA

VITENDO
WIKI

MAONI
REJEA
MALENGO

VITENDO

VYA
UJUZI

VYA
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM
Kutambua Wanafunzi 8. i). -kubainisha hatua -kujadili hatua -Matini za Islamic -
uanzishwa waweze DOLA YA Kuanzish alizozichukua mtume alizozichukua historia ya Educatio mwanafunzi
ji na kutambua KIISLAM wa dola 4 (s.a.w) katika mtume (s.a.w) uislam n panel , ameweza
kuanzisha dola ya katika kueleza:
uendeshaj uanzishwaji 1 MADINA ya 2012,Eli
kiislam madinah kuanzisha dola -hatua na
i wa dola na uendeshaji H kiislam -kuchambua mafunzo ya kiislam mu ya
mafunzo
ya kiislam wa dola ya madinah yanayopatikana madinah Dini ya
yanayotokan
madinah kiislam kutokana na mafunzo Kiislam
a na
madina kuanzishwa dola ya yanayopatikan kidato
kuanzishwa
kiislam Madinah a. cha III
kwa dola ya
kiislam
AGOSTI

ii) -kuwaongoza wanafunzi -Kujadili mfumo Mwanafunzi


kueleza mfumo wa kisiasa na wa kisiasa na ameweza
1 Uendesh kiuchumi wa serikali
aji wa -kwa majadiliano ya vikundi
kiuchumi wa kueleza
kubainisha mfumo wa ulinzi serikali mfumo wa
dola ya usalama na diplomasia katika -kwa vikundi
kissiasa,
2 kiislam dola ya kiislam madina kujadili mfumo
4 uchumi,ulinzi
madina wa ulinzi usalama
na diplomasia na usalama.
katika dola ya
kiislam madina
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

MITIHANI NA
LIKIZO FUPI
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

SEPTEMBA
iii) Kuwaongoza -kujadili sababu Ameweza
Wanafunzi 8. Upinza wanafunzi:- za kutokea vita Ramani Islamic kubainish
1 -kubainisha maadui vya Badr, Uhud, inyoones Educatio a maadui
Kutambua waweze DOLA YA ni dhidi
dhidi ya dola ya Ahzab, Hunin,
uanzishw kutambua KIISLAM ya dola ha n panel , na sababu
6 kiislam madinah muttah na maeneo za
aji na uanzishwaji MADINAH ya -kufafanua sababu za khaibar 2012, kutokea
vilivyopi
uendeshaj na uendeshaji kiislam kutokea vita vya Badr, ganwavi Elimu ya vita
i wa dola wa dola ya Uhud, Ahzab, Hunin, -kubainisha ta vya Dini ya -mafunzo
ya kiislam kiislam muttah na khaibar maadui dhidi ya jihad Kiislam yatokanay
madinah madina -kuchambua mazingira dola ya kiislam kidato o na vita
matokeo na mafunzo madinah cha ya jihad
yatokanayo na vita vya
III,vista
4 jihad
ltd
iv) -kueleza mazingira
-kujadili Ameweza
ushindi yaliyosababisha Matini kueleza
mazingira
wa makubaliano ya juu ya mazingira
yaliyosababisha
Waisla 4 mkataba wa dola na
makubaliano ya
m hudaibiyyah. kiislam vifungu
mkataba wa
-kubainisha vifungu mkataba
(FAT- hudaibiyyah. madina
vya mkataba wa wa
HU -kujadili vifungu
hudaibiyyah hudaibiyy
MAKK vya mkataba
-kueleza namna a
-kueleza namna
AH) mkataba wa -ushindi
mkataba
hudaibiyyah ulivyoleta na
ulivyoleta
ushindi. mafunzo
ushindi.
-kuchambua mafunzo yanayoto
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

OCTOBA
Kutambua v) -kueleza mafunzo -katika vikundi
uanzishw Wanafunzi 8. kutawaf yatokanayo na hija ya kueleza mafunzo Matini
aji na waweze DOLA YA u kwa kuaga. yatokanayo na za tafsiri Ameweza
uendeshaj kutambua KIISLAM mtume -kueleza juu ya uzushi hija ya kuaga. ya kuchambu
i wa dola uanzishwaji MADINAH (s.a.w) wa utume wakati wa -kujadili juu ya Qur’an a
ya kiislam na uendeshaji 4 mtume (s.a.w) uzushi wa utume mafunzoy
1 anayotoka
madinah wa dola ya -Kueleza namna wakati wa
kiislam waislam walivyopokea mtume (s.a.w) na hija ya
madina habari za kutawafu -Kueleza namna kuaga
mtume (s.a.w) waislam
walivyopokea
habari za
kutawafu mtume
(s.a.w)

MWISHO NA
MARUDIO,PAMOJA
NA MITIHANI
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
AZIMIO LA KAZI

Jina la Mwalimu: TATU Y. KASEBE Jina la Shule: JIHAD SEC


Mwaka: 2020 Muhula: 1 - 2
Darasa: KIDATO CHA TATU Somo: ELIMU YA DINI YA KIISLAM

You might also like