Professional Documents
Culture Documents
COT1 Planong Pampagkatuto Sa Mathematics
COT1 Planong Pampagkatuto Sa Mathematics
COT1 Planong Pampagkatuto Sa Mathematics
NCR Region
Division of Malabon
CATMON INTEGRATED SCHOOL
Hernandez St. Catmon, Malabon City
Planong Pampagkatuto sa Mathematics
Paaralan: Catmon Integrated School Baitang/ Antas: Grade 3
Guro: Magie May Q. Sari Petsa: Marso 21-25, 2021
Markahan: Ikatlong Markahan (Week 6)
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman The learner demonstrates understanding of proper
and improper, similar and dissimilar and equivalent
fractions.
II. NILALAMAN
A. Aralin/ Paksa Mathematics
PVOT LM – Ikatlong Baitang
Ikatlong Markahan – Ikaanim na Linggo
Pagkilala at Pagguhit ng mga Linya ng Simitri sa
mga bagay sa Kapaligiran at mga Disenyo
III. Kagamitang Pampagkatuto
A. Sanggunian Curriculum Guide/MELC Mathematics 3
1. Mga pahina sa Gabay ng Guro
2. Mga Pahina sa Kagamitang Pang-mag-aaral PVOT LM pahina
3. Iba pang kagamitang panturo Powerpoint presentation, pictures, classpoint,
Quizziz.com, Kahoot.it
IV. PAMAMARAAN
A. Panimulang Gawain
1. Balik-aral A. Kilalanin ang mga linya, line segment at rays.
(Quizziz.com)
B. Kilalanin ang uri ng linya na ipinapakita ng
larawan. Piliin ang titik ng tamang sagot. (Kahoot)
B. Paghahabi sa Layunin ng Aralin A. Hulaan mo!!!
(Establishing Purpose for the Lesson) Mayroon akong kaibigan. Nakatira siya sa ilalim
Values Integration – Pakikipagkaibigan ng tubig na tinatawag na Krasty Krabs, sino siya?
Science Integration – Body Parts Ano ang nangyari kay Sponge Bob?
Kaya ba nating tulungan ang kalahati ng
katawan niya?
Anu-ano ang mga katangian ni Spongebob na nais
mong gayahin?
Sinu-sino pa ang mga kaibigan ni Sponge Bob?
Paano niya naipapakita ang kanyang pagmamahal
sa mga ito?
Tingnan ang bahagi ng katawan? Ano ang
masasabi ninyo kapag hinati sa gitna ng patayo ang
ating katawan?
Ano kaya ang symmetry at line of symmetry na
pag-aaralan natin ngayon?