Professional Documents
Culture Documents
July (1ST Week)
July (1ST Week)
July (1ST Week)
A. Content Standards
B. Performance Standards
3. Textbook pages
4. Additional Materials from
learning resources (LR) Portal
IV. PROCEDURES
WHO IS A VAELT?
B. Establishing a purpose for
the lesson
C. Presenting Examples/
instances of the lesson
F. Developing Mastery
I. Evaluating learning
V. REMARKS
VI. REFLECTION
A. No. of learners who earned 80% on the
formative assessment
B. No. of learners who require additional
activities for remediation.
C. Did the remedial lessons work?
No. of learners who have caught
up with the lessons
D. No. of learners who continue to require
remediation.
E. Which of my teaching strategies worked well?
II. NILALAMAN
IV. PAMAMARAAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin
ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kasanihan
tungo sa Formative Assessment
G. Paglalapat ng Aralin sa
pang-araw-araw na buhay
I. Paglalahat ng aralin
V. REMARKS
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuha ng 80% sa pagtataya.
B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyunan ng
A. Content Standards
B. Performance Standards
C. Learning Competencies/
Objectives
Share reflections
V. REMARKS
VI. REFLECTION
A. No. of learners who earned 80%
formative assessment
B. No. of learners who require addi
activities for remediation.
C. Did the remedial lessons work?
No. of learners who have caught
up with the lessons
D. No. of learners who continue to
remediation.
E. Which of my teaching strategie
Why did these worked?
F. What difficulties did I encount
principal/supervisor help me solve?
G. What innovationor localized ma
I wish to share with other teacher?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level
LESSON Teacher Learning Areas
LOG Teaching Date and Time Quarter
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. LAYUNIN Ang mga Mag-aaral ay:
A. Pamantayang Pangnilala-
man
II. NILALAMAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin
ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kasanihan
tungo sa Formative Assessment
G. Paglalapat ng Aralin sa
pang-araw-araw na buhay
I. Paglalahat ng aralin
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuha ng
B. Bilang ng mag-aaral na nangangail
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial?
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na magpat
E. Alin sa mga Estratehiyang pagtutur
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking naranas
sa tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang aki
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level 11
LESSON Teacher April B. Forto Learning Areas HOUSEKEEPING
LOG Teaching Date and Time Sept. 30- October 1-4 Quarter 2
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. OBJECTIVES Learners demonstrate an understanding of:
The learner demonstrates understanding of the procedures of providing laundry linen for house guests.
A. Content Standards
C. Learning Competencies/
ICL
Correctly select and demonstrate proper use Identify important terminologies used in
Objectives Follow safety and security measures when Identify and use dry and wet cleaning agents/chemicals
of tools, materials and equipment housekeeping such as room status, door signs, using cleaning tools and equipment for a particular task
according to task requiremen guest’s type, and guest room classifications
Review of the Past Lesson REVIEW OF THE PAST REVIEW OF THE PAST REVIEW OF THE PAST
LESSON LESSON LESSON
A. Review past lesson
MOTIVATION
Group Activity Show pictures
B. Establishing a purpose for FILM CLIP SCRAMBLED LETTERS
the lesson
C. Presenting Examples/ Group Activity By Pair activity WHAT HAVE YOU OBSERVED PRESENT LESSON
instances of the lesson IN THE VIDEO? OBJECTIVES
II. NILALAMAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin
ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kasanihan
tungo sa Formative Assessment
G. Paglalapat ng Aralin sa
pang-araw-araw na buhay
I. Paglalahat ng aralin
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuha ng 80% sa p
B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan n
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial?
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na magpatuloy sa
E. Alin sa mga Estratehiyang pagtuturo ang n
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking naranasan na so
sa tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang aking nadi
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level 11
LESSON Teacher April B. Forto Learning Areas UNDERSTANDNG CULTURE, SOCIETY AND POLITICS
LOG Teaching Date and Time Sept. 30- October 1-4 Quarter 2
A. Content Standards
Cultural concepts and variations Ethnocentrism and Cultural Relativism as Cultural Evolution
II. CONTENT orientation in viewing other cultures Tangible and Intangible Heritage
C. Motivation:
B. Establishing a purpose for Slide show or Parade of Pictures likes lakes, plains,
(Motivation) forests, Sinulog, Ati-atihan, Feast of Black Nazareth, A.Motivation: Film Viewing about "The
the lesson • The teacher will post a chart on the board. The chart is divided Maitom Burial Jar"
building, bridges, museum and monuments and ask
. Solicit ideas, concepts or understand about culture. into three columns. Directions: While watching the video,
Instruction: Find a pair and try to answer the second and third questions like: please take note on the environment,
Students will write their answer on the board and explain. column. After answering, have a sharing with your partner and 1. What do you think of those pictures you have seen? people,
afterwards there will be a presentation of concepts in the class. 2. Who contribute them? and their ways of living.
3. Do you think they have contributions to our lives
today?
Slide show or Parade of Pictures likes lakes, plains,
(Motivation) forests, Sinulog, Ati-atihan, Feast of Black Nazareth, A.Motivation: Film Viewing about "The
• The teacher will post a chart on the board. The chart is divided building, bridges, museum and monuments and ask Maitom Burial Jar"
into three columns. Directions: While watching the video,
. Solicit ideas, concepts or understand about culture. Instruction: Find a pair and try to answer the second and third questions like: please take note on the environment,
Students will write their answer on the board and explain. 1. What do you think of those pictures you have seen?
column. After answering, have a sharing with your partner and people,
afterwards there will be a presentation of concepts in the class. 2. Who contribute them? and their ways of living.
3. Do you think they have contributions to our lives
today?
C. Presenting Examples/ Guide questions:
instances of the lesson After the presentation, key questions to be discussed The teacher will then call some students to shre their reactions 1.What have you notice on their
1. What makes Filipino culture unique from other culture? and feelings towards the belief and practices of other group of Group students into 4 and each group will be given 10 environment?
Explain people. This all leads to discussing the idea of ethnocentrism with 2.What are the common behavior of the
2. How does subculture differ from counterculture? Cite the basis that exercise has forced them to admit that they, like minutes sharing of ideas for their assign part on the video and people?
examples everyone, are ethnocentric. let them share to the class for two minutes after watching the 3.What are the means of living of the
3. Why does culture vary from one society to another? video. people?
Elaborate
B.Presentation
D. Discussing new concepts . DISCUSSION: The teacher then will discuss the concept of -a powerpoint presentation on cultural
Discussion ethnocentrism and later on move to the idea that culture is Video Presentation “SAGISAG NG KULTURA” evolution and a brief discussion.
and practicing new skills #1 https;//www.youtube.com/watch?v=wsEDTF-wegtc
relative.
I. Evaluating learning
FORMATIVE NOTEBOOK
VI. REFLECTION
A. No. of learners who earned 80%
formative assessment
B. No. of learners who require addi
activities for remediation.
C. Did the remedial lessons work?
No. of learners who have caught
up with the lessons
D. No. of learners who continue to
remediation.
E. Which of my teaching strategie
Why did these worked?
F. What difficulties did I encount
principal/supervisor help me solve?
G. What innovationor localized ma
I wish to share with other teacher?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level
LESSON Teacher Learning Areas
LOG Teaching Date and Time Quarter
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. LAYUNIN Ang mga Mag-aaral ay:
A. Pamantayang Pangnilala-
man
II. NILALAMAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin
ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kasanihan
tungo sa Formative Assessment
G. Paglalapat ng Aralin sa
pang-araw-araw na buhay
I. Paglalahat ng aralin
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuha ng
B. Bilang ng mag-aaral na nangangail
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial?
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na magpat
E. Alin sa mga Estratehiyang pagtutur
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking naranas
sa tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang aki
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level 11
LESSON Teacher April B. Forto Learning Areas CONTEMPORARY ARTS
LOG Teaching Date and Time Sept. 30- October 1-4 Quarter 2
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. OBJECTIVES Learners demonstrate an understanding of:
The learner demonstrates an understanding of:
*Appreciation of contemporary arts froms found in the various regions by undertstanding the elements of principles.
A. Content Standards
ICL
National Artists in Different Field of National Artists in Different Field of
II. CONTENT Elements and Principles of art Support system to ptomote arts
Arts Arts
What was our last discussion all about? . Motivation: What was our last discussion all abouWhat was our last discussion all ab
A. Review past lesson Show at least one example
picture of each support system for the
promotions of arts (e.g NCCA, pictures of
organizations, festivals, Museums, tourism
activities)
promotions of arts (e.g NCCA, pictures of
organizations, festivals, Museums, tourism
activities)
Ask the students for individual recitation
(at least 5 volunteers) using these question:
organizations, festivals, Museums, tourism
activities) Call the reporters for
Call students one by one to Ask the students for individual recitation Call the reporters for reporting. reporting.
explain the drawing they have made
B. Establishing a purpose for from the previous activity. (at least 5 volunteers) using these question:
the lesson
C. Presenting Examples/
instances of the lesson Reporting Reporting Reporting
What is can you say about those
pictures of institutions/celebrations?
How do you think they help to
promote our local arts?
How can we help them to promote
our local arts?
D. Discussing new concepts Reporting Reporting Reporting
and practicing new skills #1
Group Activity: Slogan Making Ask the students to make Ask the students to make
Ask the students about their reflection on (Maximum of 30 minutes) summaries on the different summaries on the different
F. Developing Mastery the activity., National Artist in different fields National Artist in different
of arts fields of arts
H. Making generalizations and If you’re given the title of national artist, you can consider yourself one of the best. By being given the title, it means you have given significant contributions to
abstractions about the lesson. the development of Philippine arts and letters. The recognition is given to those who excel in the fields of music, dance, theatre, visual arts, literature, film and
broadcast, and architecture or allied arts.
V. REMARKS
VI. REFLECTION
A. No. of learners who earned 8
formative assessment
B. No. of learners who require a
activities for remediation.
C. Did the remedial lessons wor
No. of learners who have caught
up with the lessons
D. No. of learners who continue
remediation.
E. Which of my teaching strateg
Why did these worked?
F. What difficulties did I encou
principal/supervisor help me solve?
G. What innovationor localized
I wish to share with other teacher?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level
LESSON Teacher Learning Areas
LOG Teaching Date and Time Quarter
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. LAYUNIN Ang mga Mag-aaral ay:
A. Pamantayang Pangnilala-
man
II. NILALAMAN
A. Balik-aral sa nakaraang
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin
ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kasanihan
tungo sa Formative Assessment
G. Paglalapat ng Aralin sa
pang-araw-araw na buhay
I. Paglalahat ng aralin
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuh
B. Bilang ng mag-aaral na nanga
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial
lang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na
E. Alin sa mga Estratehiyang pa
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking na
tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo an
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
4. Nagagamit ang mga katwirang lohikal at ugnayan ng mga ideya sa
pagsulat ng isang pananaliksik
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level 12
LESSON Teacher APRIL B. FORTO Learning Areas PAGSULAT SA FILIPINO SA PILING LARANGAN
LOG Teaching Date and Time Sept. 30- October 1-4 Quarter 2
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. LAYUNIN Ang mga Mag-aaral ay:
A. Pamantayang Pangnilala- NAUUNAWAAN ANG KALIKASAN, LAYUNIN AT PARAAN NG IBA'T-IBANG ANYO NG SULATING GUMAGAMIT
man SA PAG-AARAL SA IBA'T-IBANG LARANGAN.
ICL
II. NILALAMAN Ang landas na tinahak ni Rizal Ang landas na tinahak ni Rizal Ang landas na tinahak ni Rizal Pagsulat ng talumpati
III. KAGAMITANG PANTURO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng Gur
2. Mga pahina sa kagamitang P
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang kagamitan mula
ng Learning Resources.
IV. PAMAMARAAN 4A'S 4AS 4A'S 4A'S
A. Balik-aral sa nakaraang Balik-Aral sa nakaraang talakayan Balik-Aral sa nakaraang talakayan Balik-Aral sa nakaraang talakayan Balik-Aral sa nakaraang talakayan
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
Magparinig sa mga mag-aaral ng isang Bago magsimula ang klase, Ipakuha sa mga mag-aaral ang kopya Sasabihin sa mga mag-aaral na
talumpati ni Pangulong Benigno Aquino magdrowing ng concept web sa pisara. nila ng Talumpati sa Pagtatapos 2015. gagawa sila ng talumpati batay
B. Paghahabi sa layunin III. at Dangal at Parangal ni Bienvenido sa mga nakaraang talakayan.
ng aralin Lumbera.
Bago magparinig o magbasa, sabihin sa mga Sabihin sa klase na tatalakayin sa araw na ito Papipiiin ang mga mag-aaral kung anong Ibibigay ng guro ang iba't-ibang paksa.
C. Pag-uugnay ng mga mag-aaral ang talumpati, itanong sa mga ay ang paggamit ng paglalahad, pangangat talumpati ang mas nagustuhan nila at
halimbawa sa bagong aralin mag-aaral kung ano ang paksa at tungkol wiran, pagsasalaysay at paglalarawan humanap ng klaklse na may parehang
saan ang talumpati. sa talumpati. talumpati na pinili. Magpagawa ng
dalawang lebel na balangkas.
Pagkatapos mapakinggan nang mabuti ng mga Gamit ang concept map, tumawag ng mga
mag-aaral ang talumpati, itanong sa mga mag-aaral at ipasulat sa pisara kung ano ang Pag-uulat
mag-aaral kung ano ang paksa at mga salita ang maari nilang iugnay sa Matapos pumili ng mga mag-aaral,
magsusulat sa isang buong papel ng
D. Pagtalakay ng bagong tungkol ssan ang talumpati. paglalahad, paglalarawan, pagsasalaysay,
dalawang lebel na balangkas ng
konsepto at paglalahad ng at pangangatwiran. pangungusap ng talumpati.
bagong kasanayan #1
Itanong din sa mga mag-aaral ang naging epekto Itanong sa mga mag-aaral kung paano Ipapaalala sa mga mag-aaral na dapat
sa kanila ang talumpating napakinggan. sinimulan ang dawalang ttalumpati. lagyan ng pamagat, may introduksyon,
E. Pagtalakay ng bagong Grupong Gawain may lohikal na pagkakasunod-sunod
konsepto at paglalahad ng ang katawan at may konklusyon ang
bagong kasanayan #2 isusulat na talumpati.
F. Paglinang sa kasanihan Sabihin sa mga estudyante na ang napakinggang Itanong din sa klase kung ano sa upat na Umikot sa silid-aralan habang ginagawa
tungo sa Formative Assessment ay isang talumpati na isang tekstong paraan ang ginamit sa gitna ng talumpati. balangkas sa talumpati.
binibigkas sa harap ng maraming tao. At Pag-uulat
isa itong uri ng akademikong teksto
maaring gagamitin ang apat na layunin.
Susumahin ng guro ang talakayan batay sa
G. Paglalapat ng Aralin sa Talakayan mga sagot ng mga mag-aaral. Muling bigyang Itanong sa mga mag-aaral kung paano naman Indibidwal na Gawain
pang-araw-araw na buhay diin ang katangian ng paglalahad, tinapos ang talumpati.
pangangatwiran, paglalarawan, at pag
Sabihin sa mga estudyante na pag-aaral sasalaysay. At ang naiduloyt na epekto Batay sa talakayan, bgyang diin na
H. Making generalizations and an sa araling ito ang katangian ng nito sa talumpati ang talumpati ay isang tekstong Indibidwal na Gawain
abstractions about the lesson. isang mabisang talumpati at kung binibigkas kaya dapat madulas
paano sumulat nito. bigkasin ang mga salita.
Nangangailangan na ang talumpati ay nakakapukaw ng interes sa introduksyon. Sa gitnang bahagi nito, maaring gamitin ang paglalahad, pangangatwiran, paglalarawan at pagsasalaysay. At
I. Paglalahat ng aralin dapat ito ay may konklusyon o pagtatapos na naglalagom ng pangunahing punto ng talumpati.
Basahin: Talumpati sa Pagtatapos 2015 NI
Ipabasa sa mga mag-aaral ang TUWID NA Keith Andrew D. Kibanoff
J. Karagdagang gawain para
LANDAS NA TINAHAK NI RIZAL
Takdang Aralin at Remediation
V. REMARKS
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makaku
B. Bilang ng mag-aaral na nang
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na
E. Alin sa mga Estratehiyang pa
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking n
sa tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo a
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
DAILY School BONBON NATIONAL HIGH SCHOOL Grade Level 11
LESSON Teacher APRIL B. FORTO Learning Areas KOMUNIKASYON AT PANANALIKSIK
LOG Teaching Date and Time Sept. 30- October 1-4 Quarter 2
MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
I. LAYUNIN Ang mga Mag-aaral ay:
A. Pamantayang Pangnilala- NAUUNAWAAN ANG MGA KONSEPTO, ELEMENTONG KULTURAL, KASAYSAYAN AT GAMIT NG WIKA SA LIPUNANG PILIPINO.
man
ICL
kasanayan) Layunin: Layunin:
Makabigay halimbawa ng iba't-ibang tungkulin ng
*Lumikha ng silogan na makapag-iimpluwensya sa
wika. pagsuslong sa pangangalaga ng kalikasan.
*makapagtala ng mga katanungan para sa isang
propesyon
II. NILALAMAN Tungkulin ng wika Tungkulin ng wika Tungkulin ng wika Tungkulin ng wika
III. KAGAMITANG PANTURO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO LIBRO, MANILA PAPER, TEKSTO Internet
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng Guro
2. Mga pahina sa kagamitang Pan
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang kagamitan mula sa
ng Learning Resources.
IV. PAMAMARAAN
Ano ang natalakay noong nakaraan? Pagtatalakay sa nakaraang sesyon. Aano ang ating natalakay kahapon? Pagbabalik-aral sa nakaraang
A. Balik-aral sa nakaraang talakayan
aralin/ o pagsisimula ng
bagong aralin
Lumikha ng isang slogan na humihikayat sa Sabihin: Mauunawann lang ang iba't-ibang Bumuo ng isang pangkat na binubuo ng tatlo
Utos ng Hari, Di Mababali o nakaiimpluwensya sa pagsusulong ng gamit ng wika na tinalakay kung susuriin ito sa hanggang limang miyembro. Manood ng
B. Paghahabi sa layunin pangangalaga sa ating kaliksan. isang partikular na sitwasyong komunikatibo. paboritong dokumentaro at sumulat ng
ng aralin maikling tula ukol sa isyung tatalayin.
Pagkokonekta ng gawain sa tatalakaying Magtala ng mga katanungan para sa isang Limitahin ang buong pagsuusri sa 300-500 na salita
paksa patungko sa instrumental, interbyu upang makilala ang mahalagang
heuristiko at regulatori. gawain sa isang propesyon o displina. Gripong gawain
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong Pag-uulat ng mga reporters Indibidwal na Gawain Panonood sa dokumentaryo Gripong gawain
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
I. Paglalahat ng aralin Ano ba ang iba't-ibang tungkulin ng wika na tumutugon sa pangangailangan ng tao?
VI. REFLECTION
A. Bilang mag-aaral na makakuha
B. Bilang ng mag-aaral na nangan
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang Remedial?
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na ma
E. Alin sa mga Estratehiyang pagt
ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking nar
sa tulong ng aking Punongguro at Superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang
nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?
ibahagi sa mga kapwa ko guro?