Week11 Qtr.2 Perio

You might also like

Download as pdf or txt
Download as pdf or txt
You are on page 1of 4

Paaralan Barangka Elementary AGHAM 3

School
DAILY CHARMAINE T. PERIO Three
Guro Baitang at Seksyon
LESSO Petsa Pebrero 1-3 3 - Ikalawa
2023 MAPAGPUNYAGI
N LOG

I. LAYUNIN Nakapagbabalik aral ng mga unmastered skills sa


ikalawang markahang pagsusulit.
A. Pamantayang Nakapagbabalik aral ng mga unmastered skills sa
Pangnilalaman ikalawang markahang pagsusulit.
B. Pamantayan sa Nakapagbabalik aral ng mga unmastered skills sa
Pagaganap ikalawang markahang pagsusulit.
C. Most Essential
Learning UNMASTERED SKILLS- Ikalawang Markahang Pagsusulit
Competencies
II. NILALAMAN O UNMASTERED SKILLS- Ikalawang Markahang Pagsusulit
PAKSANG ARALIN
III. KAGAMITANG
PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa
Gabay ng Guro
2. Mga pahina sa
Kagamitang test papers, bubble sheets, notbuk, lapis, bolpen
Pang-Mag-aaral
3. Mga pahina sa
Teksbuk
4. Karagdagang
Kagamitan mula
sa portal ng
Learning
Resource
B. Iba pang
Kagamitang
Panturo

III. PAMAMARAAN
UNANG ARAW- Lunes (Guided Concept Exploration-Direct Instruction)
A. Balik-aral sa
nakaraang aralin
at/o pagsisimula ng REMEDIATION
bagong aralin
(SUBUKIN)
B. Paghahabi sa
layunin ng aralin
(TUKLASIN)
IKALAWANG ARAW- Martes (Experiential & Interactive Engagement)
C. Pag-uugnay ng
mga halimbawa sa
bagong aralin REMEDIATION
(SURIIN)
D. Pagtatalakay ng
bagong konsepto
at paglalahad ng
bagong kasanayan
#1
(SURIIN)
E. Pagtatalakay ng
bagong konsepto
at paglalahad ng
bagong kasanayan
#2
(SURIIN)
F. Paglinang sa
Kabihasan
(Tungo sa
Formative
Assessment)
(PAGYAMANIN)
IKATLONG ARAW-Miyerkules
(Experiential & Interactive Engagement)
I. Pagtataya sa 1.Pagbibigay ng pamantayan
Aralin
(TAYAHIN) 2. Pagbibigay ng panuto
3. Pagbasa ng mga tanong para sa ikalawang markahan
gamit ang test papers (1-20 )

4.Paghanap sa bubble sheet ng maling sagot

5.Pagwawasto ng guro sa maling sagot ng mga bata


6.Pagpapaliwanag sa tamang sagot

IKAAPAT NA ARAW-Huwebes
J. Karagdagang 1.Pagbibigay ng pamantayan
gawain para sa
takdang-aralin at 2. Pagbibigay ng panuto
remediation
3. Pagbasa ng mga tanong para sa ikalawang markahan
gamit ang test papers (21-40 )

(KARAGDAGANG 4.Paghanap sa bubble sheet ng maling sagot


GAWAIN)
5.Pagwawasto ng guro sa maling sagot ng mga bata

6.Pagpapaliwanag sa tamang sagot

IKALIMANG ARAW-Biyernes
H. Assessment Test 1.Pagbibigay ng pamantayan

2. Pagbibigay ng panuto

3. Pagsasagot ng mga bata sa mga unmastered skills

4.Pagwawasto

5.Paghahanda para sa ikatlong markahan sa susunod na


linggo.

IV. Mga Tala


V. Pagninilay
A. Bilang ng mag-
aaral na nakakuha
ng 80% sa pagtataya
B. ng mag-aaral na
nangangailangan ng
iba pang gawain
para sa remediation
C. Nakatulong ba
ang remedial? Bilang
ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga
mag-aaral na
magpapatuloy sa
remediation
E. Alin sa mga
istratehiyang
pagtuturo
nakatulong ng lubos?
Paano ito
nakatulong?
F. Anong suliranin ang
aking naranasan na
solusyunan sa tulong
ng aking punungguro
at superbisor?

Inihanda ni :

CHARMAINE T. PERIO
Guro sa MTB-3

Sinuri ni:

BEVERLY R. GARZA
MT-I

You might also like