Download as docx, pdf, or txt
Download as docx, pdf, or txt
You are on page 1of 1

LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES

I. LAYUNIN
Ang mga mag-aaral ay Ang mga mag-aaral ay INDEPENDENCE DAY Ang mga mag-aaral ay Ang mga mag-aaral ay
naipamamalas ang pag-unawa School: ang
naipamamalas SPECIAL EDUCATION
pag-unawa sa CENTER FOR THE GIFTED naipamamalas angGrade Level:
pag-unawa I
naipamamalas ang pag-unawa sa
GRADES 1 to 12
A. Pamantayang sa kahalagahan ng pagkilala sa Teacher: AILEEN L. DIMALANTA
kahalagahan ng pagkilala sa sarili sa kahalagahan ng pagkilalaArea:
Learning sa ARALING PANLIPUNAN
kahalagahan ng pagkilala sa sarili
DAILY LESSON
Pangnilalaman LOG Teaching
sarili bilang Pilipino gamit ang Dates
bilang andgamit ang konsepto
Pilipino sarili bilang Pilipino gamit ang bilang Pilipino gamit ang
konsepto ng pagpapatuloy at Time:
ng pagpapatuloy atJUNE 17 – 21, 2019 (WEEK 3)
pagbabago konsepto ng pagpapatuloy Quarter:
at 1ST QUARTER
konsepto ng pagpapatuloy at
pagbabago pagbabago pagbabago
Ang mga mag-aaral ay buong Ang mga mag-aaral ay buong Ang mga mag-aaral ay buong Ang mga mag-aaral ay buong
pagmamalaking pagmamalaking pagmamalaking pagmamalaking
B. Pamantayan sa Pagganap nakapagsasalaysay ng kwento nakapagsasalaysay ng kwento nakapagsasalaysay ng kwento nakapagsasalaysay ng kwento
tungkol sa sariling katangian at tungkol sa sariling katangian at tungkol sa sariling katangian at tungkol sa sariling katangian at
pagkakakilanlan bilang Pilipino pagkakakilanlan bilang Pilipino sa pagkakakilanlan bilang Pilipino pagkakakilanlan bilang Pilipino sa
sa malikhaing pamamaraan malikhaing pamamaraan sa malikhaing pamamaraan malikhaing pamamaraan
C. Mga Kasanayan sa AP1NAT-Ib-3 AP1NAT-Ib-3 AP1NAT-Ib-4 AP1NAT-Ib-4
Pagkakatuto Nasasabi ang sariling Nasasabi ang sariling Nasasabi ang pansariling Nasasabi ang pansariling
Isulat ang code ng bawat pagkakakilanlan sa iba’t-ibang pagkakakilanlan sa iba-ibang pangangailangan:pagkain pangangailangan: pagkain,
kasanayan pamamaraan pamamaraan kasuotan at iba pang mithiin kasuotan at iba pang mithiin
(thumb print) (iba-ibang damdamin) para sa Pilipinas para sa Pilipinas.
(mga gawain sa bawat (mga kagamitan sa bawat
araw) gawain)
II. NILALAMAN

III. KAGAMITANG PANTURO


A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay TG p. 17-21 TG p. 22-23 TG p.24-26
ng Guro TG p. 15-16

2. Mga Pahina sa
Kagamitang Pang-
Mag-aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk

4. Karagdagang
Kagamitan mula sa
portal ng Learning
Resource
B. Iba Pang Kagamitang
Panturo

IV. PAMAMARAAN
A. Balik-aral sa nakaraang Paano nagkakaiba-iba ang Ano-ano ang pisikal na aspeto ang Ano-ano ang iba-ibang Ano-ano ang ibat’-ibang gawain
aralin at/o bawat bata? naiiba sayo sa iyong kamag-aral? damdamin ng isang tao? ng isang bata?
pagsisimula ng
bagong aralin
Pagmasdan ang inyong mga Pagmasdan ang mga larawan sa Magpakita ng mga larawan na Magpakita ng larawan ng isang
daliri. Ano ang mapapansin mo pah. 17 ng TG. Ipasuri ang nasa nangyayari sa araw-araw. batang walang maayos na

You might also like