Professional Documents
Culture Documents
Pe LP
Pe LP
EDUKASYONG PANGKALUSUGAN I
I. Layunin:
Pagkatapos ng aralin, ang bawat mag-aaral ay kinakailangang:
III. PAMAMARAAN:
Opo!
Opo!
II. Pagbabalik-tanaw
Pat: Yung head, shoulders, knees, and toes po.
Ayan magaling! Bago tayo magpatuloy sa ating
susunod na aralin, may nakaka-alala ba dito
(Ituturo ang ulo)
kung ano ang mga pinag-aralan natin kahapon?
Okay Pat, anak, ano na nga ulit yon?
(Ituturo ang balikat)
Ayan very good! Nasaan na nga po ang ating (Ituturo ang tuhod)
head o ang ating ulo?
(Ituturo ang paa)
Ang ating balikat naman po?
III. Pagganyak
B. Presentasyon
C. Paglalahat
Maaari niyo bang sabihin sakin kung ano ang Angela: Teacher ang natutunan ko po ay ang
inyong natutunan? Yes Angela limang pandama.
Sabihin nga natin ang limang pandama ng sabay Pandinig, paningin, pang-amoy, pansalat at
sabay. panlasa
Anong bahagi ng katawan ang ginagamit natin Ang atin pong kamay.
para mailarawan ang isang bagay?
D. Paglalapat
1. Kayo ay bubunot sa box at ang box ay (Ang mga mag-aaral ay bubunot at ididikit
naglalaman ng mga papel na may salita. ang papel sa tamang sangay ng puno)
At pagkatapos ay ilalagay niyo sa
tamang sangay ng puno ang inyong
salitang nabunot. Maliwanag po?
2. Sa ating pangalawang laro kayo ay OPO
mahahati sa limang grupo na mayroong
pitong miyembro. Kayo ay lilinya at
gagayahin ang galaw na ginawa ni
teacher at ipapasa ito hanggang dulo,
maliwanag ba?
IV. Pagtataya
V. Takdang-Aralin
Inihanda ni:
ALLIAH MARIE A. MENDOZA
YSA JANE CARCAMO
TRYSHA KAYE C. DELA CRUZ
MYLA PANGILINAN
NANCY SILVA
Inihanda kay:
NORMAN T. MOYA
Teacher