DLL Fil3 Q3 W1 Week2

You might also like

Download as docx, pdf, or txt
Download as docx, pdf, or txt
You are on page 1of 9

Republic of the Philippines

Department of Education
REGION IV-A
SCHOOLS DIVISION OFFICE OF CAVITE PROVINCE
School: SABUTAN ELEMENTARY SCHOOL Grade Level: III
DAILY LESSON LOG Teacher: CHARLEE ANN P. ILAO Learning Area: FILIPINO
Teaching Dates and Time: FEBRUARY 20-24, 2023 (WEEK 2) Quarter: IKATLO

MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY


February 20, 2023 February 21, 2023 February 22, 2023 February 23, 2023 February 24, 2023

I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipamamalas ang kakayahan Naipamamalas ang Naipamamalas ang Naipamamalas ang Naipamamalas ang kakayahan
sa mapanuring pakikinig at pag- kakayahan sa mapanuring kakayahan sa mapanuring kakayahan sa mapanuring sa mapanuring pakikinig at
unawa sa napakinggan pakikinig at pag-unawa sa pakikinig at pag-unawa sa pakikinig at pag-unawa sa pag-unawa sa napakinggan
napakinggan napakinggan napakinggan
B. Pamantayan sa Pagganap Nakikinig at nakatutugon nang Nakikinig at nakatutugon Nakikinig at nakatutugon Nakikinig at nakatutugon Nakikinig at nakatutugon nang
angkop at wasto nang angkop at wasto nang angkop at wasto nang angkop at wasto angkop at wasto
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Nasasabi ang sariling ideya Nasasabi ang sariling ideya Nasasabi ang sariling ideya Nasasabi ang sariling ideya Nasasabi ang sariling ideya
(Isulat ang code sa bawat tungkol sa tekstong tungkol sa tekstong tungkol sa tekstong tungkol sa tekstong tungkol sa tekstong
kasanayan) napakinggan. napakinggan. napakinggan. napakinggan. napakinggan.
F3PN-IIId-14 F3PN-IIId-14 F3PN-IIId-14 F3PN-IIId-14 F3PN-IIId-14
Pagsasabi ng Sariling Ideya Pagsasabi ng Sariling Ideya Pagsasabi ng Sariling Ideya Pagsasabi ng Sariling Ideya Pagsasabi ng Sariling Ideya
II. NILALAMAN
(Subject Matter)
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay sa
Pagtuturo
2. Mga pahina sa Kagamitang
Pang Mag-aaral
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang kagamitan mula Modules Modules Modules Modules Modules
sa LRDMS
B. Iba pang Kagamitang Panturo Audio/Visual Presentation Audio/Visual Presentation, Audio/Visual Presentation, Audio/Visual Presentation Audio/Visual Presentation
Larawan Task Card
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang Aralin
o pasimula sa bagong aralin
(Drill/Review/ Unlocking of
difficulties)
B. Paghahabi sa layunin ng aralin Basahin ang talata at tukuyin Pagbabahagi ng takdang- Pagbabahagi ng takdang- Pagbabahagi ng takdang- Basahin ang talata at tukuyin
(Motivation) ang mga ginamit na tambalang aralin sa klase. aralin sa klase. aralin sa klase. ang mga ginamit na
salita. tambalang salita.

Simpleng Buhay ang Taglay Simpleng Buhay ang Taglay


Isang uri ng pamumuhay, Isang uri ng pamumuhay,
simple ngunit matiwasay. Sa simple ngunit matiwasay. Sa
malamig na bukid ay may malamig na bukid ay may
munting bahay-kubong munting bahay-kubong
nakakubli. Buong mag-anak ay nakakubli. Buong mag-anak ay
masayang nagsasama-sama. masayang nagsasama-sama.
Hanapbuhay may Hanapbuhay may
pagsasaka,pero sobrang pagsasaka,pero sobrang
kuntento na. Kapit-kamay at kuntento na. Kapit-kamay at
kapit-bisig sa pagharap ng kapit-bisig sa pagharap ng
bawat bukang-liwayway bawat bukang-liwayway
kasabay ay pagsibol ng araw na kasabay ay pagsibol ng araw
puno ng pag-asa. na puno ng pag-asa.
C.Pag- uugnay ng mga Pagmasdan ang larawan. Nakapunta na ba kayo sa Pagmasdan ang larawan.
halimbawa sa bagong aralin zoo?
(Presentation) Anong mga hayop ang
nakita ninyo sa zoo?

Ano ang napansin mo sa


mga bata sa larawan? Nakikilala mo ba ang ilog
sa larawan?
Nakapunta ka na ba dito?
Ano ang uina mong
napansin?
D.Pagtatalakay ng bagong Basahin ang Comic Strip. Kung ikaw ay nakakita ng Pagmasdan ang larawan sa Pakinggan ang babasahing Basahin ang Comic Strip.
konsepto at paglalahad ng isang bata na nagkaroon ng ibaba. teksto ng guro.
bagong kasanayan No I Covid-19 at gumaling na,
(Modeling) siya ba ay inyong lalapitan at Ang Ilog Pasig, Noon at
kakaibiganin? Bakit? Ngayon
Sharmaine Faustino
Napadaan kami sa Ilog
pasig noong isang linggo.
Tinanong ko sa aking ama
kung bakit marumi ang
Ilog Pasig. Ang sabi niya,
dati-rati ay malinis at
malinaw ang tubig sa ilog
na ito. Maraming isda at
halamang tubig ang
nabubuhay rito at
Magbigay ng sariling ideya napaliliguan pa ng mga
kung ano ang ibig ipahiwatig tao.
ng larawan. Ngunit sa pagdaan ng
panahon, dumami nang
dumami ang mga n
Sa iyong palagay, ano ang agsipanirahan malapit sa Sa iyong palagay, ano ang
nangyari sa pinagtatrabahuan ilog. Maraming mga nangyari sa pinagtatrabahuan
ng tatay? pabrika rin ang itinayo ng tatay?
Dugtungan ang pahayaga: tulad ng pabrika ng tela, Dugtungan ang pahayaga:
Sa palagay ko, - papel at gamot. Sa palagay ko, -
______________. Habang dumarami ang ______________.
mga naninirahan sa tabing
Ilog Pasig, lalo naman
itong dumurumi. Dito
itinatapon ang lahat ng
dumi. Dito rin itinatambak
ng mga pagawaan ang
mga dumi at kemikal na
galing sa pabrika.
Bunga nito, nangitim ang
tubig ng Ilog Pasig.
Bumaho ang tubig dahil sa
nabubulok na dumi sa
ilalim nito. Naging pangit
sa paningin ang Ilog Pasig.
Hindi na rin naging kasiya-
siyang langhapin ang
hangin sa paligid nito.
Nalason ng dumi ang mga
isda at iba pang lamang
tubig na naninirahan dito.
E. Pagtatalakay ng bagong Ang pagbibigay ng sagot sa Ang ideya ay ang plano, Pangkatang Gawain: Mula sa napakinggang Ang pagbibigay ng sagot sa
konsepto at paglalahad ng tanong na may kinalaman sa mungkahi, o kuro-kuro na Hatiin ang klase sa limang teksto, sagutin ang mga tanong na may kinalaman sa
bagong kasanayan No. 2. mungkahi, posibleng plano o umiiral sa pag-iisip ng isang pangkat. Bigyan ng task card sumusunod: mungkahi, posibleng plano o
( Guided Practice) pagkilos, at kuro-kuro mula sa tao mula sa kaniyang ang bawat pangkat. Ano ang masasabi mo sa pagkilos, at kuro-kuro mula sa
nakita, naobserbahan, narinig, nabasa o Magbigay ng sariling ideya Ilog Pasig noon at ngayon? nakita, naobserbahan,
napakinggan o nabasa sa napakinggan. Ang sariling sa isyu na nakapaloob sa Sa iyong palagay, napakinggan o nabasa sa
anumang babasahin na may ideya ay maaaring bunga ng task card. maibabalik pa kaya ang anumang babasahin na may
kinalaman ang pag-iisip ng tao pag-unawa, at saloobin na Pangkat 1: ganda ng Ilog Pasig? kinalaman ang pag-iisip ng tao
ay tinatawag na ideya. malayang ibinabahagi. Maraming bagyo ang Bilang isang mag-aaral ano ay tinatawag na ideya.
Anumang bunga ng iyong pag- dumating sa ating bansa. ang maipapayo mo sa Anumang bunga ng iyong pag-
unawa, koleksyon ng saloobin Pangkat 2: kapwa mo kamag-aral unawa, koleksyon ng saloobin
na umiiral sa pag-iisip at malaya Pagkakasakit ng maraming kaugnay sa pangangalaga na umiiral sa pag-iisip at
mo itong ibinabahagi, ito tao ngayon dahil sa sa mga ilog? malaya mo itong ibinabahagi,
naman ay ang sinasabing pandemya ito naman ay ang sinasabing
sariling ideya. Pangkat 3: sariling ideya.
Sa pagsasabi ng sariling ideya, Paggamit ng mask at face Sa pagsasabi ng sariling ideya,
maaaring gumamit ng mga shield sa panahon ng maaaring gumamit ng mga
pahayag na ginagamit sa pandemya. pahayag na ginagamit sa
pagsasabi ng opinyon tulad ng Pangkat 4: pagsasabi ng opinyon tulad ng
mga ekspresiyong sa palagay Pagtatapon ng basura sa mga ekspresiyong sa palagay
ko, para sa akin at marami pang hindi tamang lugar. ko, para sa akin at marami
iba. Pangkat 5: pang iba.
Pagpasok ng mga mag-aaral
sa panahon ng pandemya.
F. Paglilinang sa Kabihasan Pangkatang Gawain Ang teksto ay may
(Tungo sa Formative Hatiin ang klase sa apat na ipinapahayag na ideya.
Assessment pangkat. Bigyan ang bawat Nakatutulong ang
( Independent Practice ) pangkat ng larawan. Isalasay pagbibigay ng
ang larawang napili sa klase. pangunahing ideya upang
Sasabihin naman ng ibang maintindihan ang
pankat ang kanilang sariling nilalaman ng narinig o
ideya o opinyon sa nabasa. Nakatutulong sa
sinalaysay na larawan. pag-unawa ng pinakinggan
Pangkat 1: ang pag-uugnay nang
narinig sa sariling
karanasan.

Pangkat 2:
Pangkat 3:

Pangkat 4:

G.Paglalapat ng aralin sa pang Presentasyon ng awtput.


araw araw na buhay
(Application/Valuing)
H.Paglalahat ng Aralin Basahin ang sumusunod at Basahin ang sumusunod at Basahin ang sumusunod at Basahin ang sumusunod at Basahin ang sumusunod at
(Generalization) ibigay ang inyong sariling ideya. ibigay ang inyong sariling ibigay ang inyong sariling ibigay ang inyong sariling ibigay ang inyong sariling
Madalas sumakit ang ulo mo at ideya. ideya. ideya. ideya.
minsan ay may kasamang Iniutos sa inyong Iniwan sa iyo ang mga May anusiyo sa inyong Madalas sumakit ang ulo mo
panlalabo ng paningin. magkakapatid na ihiwalay kapatid mo dahil may barangay tungkol sa at minsan ay may kasamang
Nagdadalawang isip ka na ang basurang nabubulok at pupuntahan ang iyong mga proyektong “Linis panlalabo ng paningin.
sabihin sa magulang mo. Ano di nabubulok. Ngunit magulang. Bilang panganay, Kabataan”. Inanyayahan Nagdadalawang isip ka na
ang pinakanararapat mong napansin mong taliwas ang paano mo sila aalagaan? ang lahat ng batang tulad sabihin sa magulang mo. Ano
gawin? ginagawa ng iyong kapatid. mo na makibahagi sa ang pinakanararapat mong
Gusto mong ipaalam sa paglilinis sa inyong lugar. gawin?
kaniya ang wastong paraan Paano ka sasali rito
sa pagawa nito. Ano ang
dapat mong gawin?
I. Pagtataya ng Aralin Paano mo mailalahad ang iyong Paano mo mailalahad ang Paano mo mailalahad ang Paano mo mailalahad ang Paano mo mailalahad ang
sariling ideya? iyong sariling ideya? iyong sariling ideya? iyong sariling ideya? iyong sariling ideya?
Anong mga pahayag ang maaari Anong mga pahayag ang Anong mga pahayag ang Anong mga pahayag ang Anong mga pahayag ang
mong gamitin sa pagpapahayag maaari mong gamitin sa maaari mong gamitin sa maaari mong gamitin sa maaari mong gamitin sa
ng iyong sariling ideya? pagpapahayag ng iyong pagpapahayag ng iyong pagpapahayag ng iyong pagpapahayag ng iyong
sariling ideya? sariling ideya? sariling ideya? sariling ideya?
J. Karagdagang gawain para sa Panuto: Piliin kung ano ang Panuto: Pakinggan at Panuto: Pakinggan ang Panuto: Isulat ang iyong Panuto: Piliin kung ano ang
takdang aralin ideyang ipinapahiwatig ng unawain ang babasahin ng sumusunod na tugmaan at sariling ideya tungkol sa ideyang ipinapahiwatig ng
(Assignment) salitang may salungguhit. Isulat guro, pagkatapos ay sagutin sabihin ang iyong sariling sanaysay na nakalahad. salitang may salungguhit.
ang iyong sagot sa malinis na ang sumusunod na gawain. ideya kung ano ang Matapos ang trahedya Isulat ang iyong sagot sa
papel. Isulat sa malinis na papel ipinapahiwatig ng tugma. noong mga nakaraang malinis na papel.
1. Ang buhay ay makulay. ang iyong sagot. 1. Batang pinarangalan ng araw dulot ng bagyong 1. Ang buhay ay makulay.
a. maginhawa Salamat, Bathala walang humpay ay Ulysses, kalunos-lunos ang a. maginhawa
b. masaya makakamit mo rin sa iyong naging buhay ng mag b. masaya
c. maaliwalas Salamat sa hanging buhay. mapalad na nakaligtas. c. maaliwalas
2. May sinag ang umaga. May halik sa akin Sa aking palagay, ako ay May mga naulila sa 2. May sinag ang umaga.
a. bagong umaga Kay sarap nitong langhapin, dapat magulang at kapatid. May a. bagong umaga
b. bagong pag-asa ___________________. ilan ding walang natirang b. bagong pag-asa
c. bagong buhay Sa apoy, sa tubig 2. Ugaling dapat pamarisan kabuhayan sa kanila. Wala c. bagong buhay
3. Nag-aagaw ang liwanag at Sa ulan, sa init, Ikinatutuwa nino man. silang makain, walang 3. Nag-aagaw ang liwanag at
dilim sa langit. Sa liwanag, lamig Sa tingin ko ang bata ay maisuot na saplot sa dilim sa langit.
a. umaga na ___________. katawan at walang bubong a. umaga na
b. gabi na Sa hayop, halaman, 3. Nakakatuwang na masisilungan. b. gabi na
c. tanghali na Sa likas na yamang pagmasdan gawaing dapat Bilang isang bata, ano ang c. tanghali na
4. Wagas ang pagmamahal ng Dulot ng kaunlaran tularan. iyong magagawa upang 4. Wagas ang pagmamahal ng
magulang sa anak. Sa palagay ko ang sila ay mtulungan sa magulang sa anak.
a. walang kapantay Salamat sa buhay magkakapatid ay kanilang kalagayan? a. walang kapantay
b. may pag-ibig Na sa ami’y bigay _____________. b. may pag-ibig
c. tunay Lingkod n’yo habang buhay. 4. Tunay na nakahahanga, c. tunay
5. Tanyag ang taong batang laging pinipili ay 5. Tanyag ang taong
tumutulong sa mga 1. Sino ang may-likha ng pagkaing tama. tumutulong sa mga
nangangailangan. lahat? Para sa akin, ang mga bata nangangailangan.
a. kilala 2. Magbigay ng isang biyaya ay dapat ___________. a. kilala
b. bayani ng diyos sa atin. 5. Hayop man naturingan b. bayani
c. artista 3. Sino ang nakikinabang sa taglay din ang kasiyahan. c. artista
mga biyaya ng diyos? Sa nakikita ko kahit hayop
4. Paano mo maipapakita man ay maaring
ang pagmamahal sa ating ______________
Poong Maykapal.
V. Mga Tala
VI. Pagninilay
A .No of learners who earned ___ of Learners who earned 80% ___ of Learners who earned ___ of Learners who earned ___ of Learners who earned ___ of Learners who earned 80%
80% in the evaluation above 80% above 80% above 80% above above
B. No of learners who require ___ of Learners who require __ of Learners who require ___ of Learners who require __ of Learners who require ___ of Learners who require
additional activities for additional activities for remediation additional activities for additional activities for additional activities for additional activities for
remediation who scored below remediation remediation remediation remediation
80%
C. Did the remedial lessons ___Yes ___No __Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No
work? No of learners who have ____ of Learners who caught up ____ of Learners who caught ____ of Learners who caught ___ of Learners who caught ____ of Learners who caught up
caught up with the lesson. the lesson up the lesson up the lesson up the lesson the lesson
D. No. of learners who continue ___ of Learners who continue to __ of Learners who continue to ___ of Learners who continue __ of Learners who continue __0_ of Learners who continue
to require remediation require remediation require remediation to require remediation to require remediation to require remediation
E. Which of my teaching Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work Strategies used that work well:
strategies worked well? Why did _/_ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration well: ___ Group collaboration
these work? ___ Games ___ Games ___ Games __ Group collaboration ___ Games
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Games ___ Solving Puzzles/Jigsaw
_/_ Answering preliminary _/_ Answering preliminary _/__ Answering preliminary ___ Solving Puzzles/Jigsaw __/_ Answering preliminary
activities/exercises activities/exercises activities/exercises _/__ Answering preliminary activities/exercises
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel activities/exercises ___ Carousel
___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Carousel ___ Diads
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Diads ___ Think-Pair-Share (TPS)
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Rereading of Paragraphs/
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories ___ Rereading of Poems/Stories
___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction Paragraphs/ ___ Differentiated Instruction
___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama Poems/Stories ___ Role Playing/Drama
___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Differentiated Instruction ___ Discovery Method
_/__ Lecture Method _/_ Lecture Method _/__ Lecture Method ___ Role Playing/Drama _/__ Lecture Method
Why? Why? Why? ___ Discovery Method Why?
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs _/_ Lecture Method ___ Complete IMs
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials Why? ___ Availability of Materials
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Complete IMs ___ Pupils’ eagerness to learn
___ Group member’s Cooperation ___ Group member’s ___ Group member’s ___ Availability of Materials ___ Group member’s
in Cooperation in Cooperation in ___ Pupils’ eagerness to Cooperation in
doing their tasks doing their tasks doing their tasks learn doing their tasks
___ Group member’s
Cooperation in
doing their tasks
F. What difficulties did I encounter __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils
which my principal or _/_ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude _/_ Pupils’ behavior/attitude _/_ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude
supervisor can help me __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs
solve? __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology
Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD)
__ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/
Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab
__ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works
Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations:
__ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos
__ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from
views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality
__ Recycling of plastics to be used __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to be
as Instructional Materials used as Instructional Materials used as Instructional Materials used as Instructional used as Instructional Materials
__ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition Materials __ local poetical composition
__ local poetical composition
G. What innovation or localized The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully The lesson have successfully
materials did I use/discover delivered due to: delivered due to: delivered due to: delivered due to: delivered due to:
which I wish to share with _/__ pupils’ eagerness to learn __/_ pupils’ eagerness to learn __/_ pupils’ eagerness to learn _/__ pupils’ eagerness to _/__ pupils’ eagerness to learn
other teachers? ___ complete/varied IMs ___ complete/varied IMs ___ complete/varied IMs learn ___ complete/varied IMs
___ uncomplicated lesson ___ uncomplicated lesson ___ uncomplicated lesson ___ complete/varied IMs ___ uncomplicated lesson
___ worksheets ___ worksheets ___ worksheets ___ uncomplicated lesson ___ worksheets
___ varied activity sheets ___ varied activity sheets ___ varied activity sheets ___ worksheets ___ varied activity sheets
Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: ___ varied activity sheets Strategies used that work well:
___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration Strategies used that work ___ Group collaboration
___ Games ___ Games ___ Games well: ___ Games
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Group collaboration ___ Solving Puzzles/Jigsaw
__/_ Answering preliminary __/_ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Games ___ Answering preliminary
activities/exercises activities/exercises activities/exercises ___ Solving Puzzles/Jigsaw activities/exercises
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Answering preliminary ___ Carousel
___ Diads ___ Diads ___ Diads activities/exercises ___ Diads
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Carousel ___ Think-Pair-Share (TPS)
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Diads ___ Rereading of Paragraphs/
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories ___ Think-Pair-Share (TPS) Poems/Stories
___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Rereading of ___ Differentiated Instruction
___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama Paragraphs/ ___ Role Playing/Drama
___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method Poems/Stories ___ Discovery Method
_/__ Lecture Method __/_ Lecture Method _/_ Lecture Method ___ Differentiated Instruction ___ Lecture Method
Why? Why? Why? ___ Role Playing/Drama Why?
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Discovery Method ___ Complete IMs
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Lecture Method ___ Availability of Materials
_/__ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn Why? _/__ Pupils’ eagerness to learn
___ Group member’s Cooperation _/__ Group member’s ___ Group member’s ___ Complete IMs ___ Group member’s
in Cooperation in Cooperation in ___ Availability of Materials Cooperation in
doing their tasks doing their tasks doing their tasks ___ Pupils’ eagerness to doing their tasks
learn
___ Group member’s
Cooperation in
doing their tasks

Reflection

Prepared by:

CHARLEE ANN P. ILAO


Teacher I

Checked by: Noted:

ROSEMAR M. JAURIGUE MARILYN V. MELLA


Master Teacher I Principal I

You might also like