Professional Documents
Culture Documents
DLL Arts Qi W3
DLL Arts Qi W3
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman The learner demonstrates an understanding of lines, texture, shapes depth, contrast
(size, texture) through drawing
B. Pamantayan sa Paggana The learner creates an artwork of people in the province/region. On-the-spot
sketching of plants trees, or buildings and geometric line designs shows a work of
art based on close observation of natural objects in his/her surroundings noting its
size, shape, and texture
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Natatalakay ang tekstura ng larawan gamit ang mga elementong linya, tuldok at kulay
Isulat ang code ng bawat kasanaya
II. NILALAMAN Paglinang sa Tekstura ng Larawan
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng Guro
2. Mga Pahina sa Kagamitang Pang-Mag-aaral
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng
Learning Resource
B. Iba pang Kagamitang Panturo SLM Arts 3 Modyul 3
IV. PAMAMARAAN
A. Balik-aral sa nakaraang aralin at/o Gamit ang bond paper, iguhit muli ang dalawang larawang nagpapamalas ng ilusyong
pagsisimulang aralin espasyo. Gamitin ang talaan ng rubrik para masukat ang kaangkupan sa ginawang obra.
B. Paghahabi sa layunin ng aralin Ngayong araw ay matutunan ninyo ang tekstura ng larawan gamit ang mga elementong linya,
tuldok at kulay
C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong Mayroong iba’t ibang paraan para lalong pagandahin ang paglikha ng isang
aralin larawan. Epektibong nahuhubog ang paggayak sa larawan sa pamamagitan ng mga
kasanayan sa pagguhit at pagkulay.
.
G. Paglalapat ng aralin sa pang araw-araw na Ano ang kahalagahan ng pag -aaral ng mga kulay at tekstura?
buhay
H. Paglalahat ng Aralin
I. Pagtataya
V. MGA TALA
VI. PAGNINILAY
A.Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 75%
sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan
ng iba pang gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng
mag-aaral na nakaunawa sa aralin?