Dll-Grade-9-Q1-W1 2

You might also like

Download as docx, pdf, or txt
Download as docx, pdf, or txt
You are on page 1of 2

BAITANG 10 Paaralan: Highway Hills Integrated School Baitang: 9

DAILY LESSON UNANG ARAW PANGALAWANG ARAW


LOG (Pang-Araw- Guro: Asignatura: Edukasyon sa Pagpapakatao
araw na Tala sa
Pagtuturo) Petsa ng Pagtuturo at Oras: Markahan: Ikalawang Markahan

BUWAN: Nobyemre Nob 13, 2023 Nob14,2023 Nob15,2023 Nob16,2023 Nob 17, 2023 Nob 13, 2023 Nob14,2023 Nob15,2023 Nob16,2023 Nob 17, 2023
L
LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES UNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES
6:30 – 7:20 JACINTO SILANG 6:30 – 7:20 JACINTO SILANG
7:20 – 8:10 JACINTO 7:20 – 8:10 JACINTO
8:10 – 9:00 8:10 – 9:00
9:00 – 9:50 SILANG SILANG 9:00 – 9:50 SILANG SILANG

10:20 – 11:00 OPH 9 OPH 9 10:20 – 11:00 OPH 9 OPH 9


11:10 – MALVAR 11:10 – 12:00 MALVAR MALVA
12:00 MALVAR R
I. LAYUNIN
Natutukoy ang mga karapatan at tungkulin ng tao EsP9TT-IIa-5.1 Natutukoy ang mga karapatan at tungkulin ng tao EsP9TT-IIa-5.1
Most Essential Learning
Competencies
1. Naipapangkat ang mga mag-aaral para sa performance task 1. Naipapangkat ang mga mag-aaral para sa performance task
Tiyak na Layunin 2. Naibibigay ang mga paksang tatalakayin sa ikalawang Markahan 2. Naibibigay ang mga paksang tatalakayin sa ikalawang Markahan
3. Nakasusunod sa mga alituntuning ibibigay ng guro 3. Nakasusunod sa mga alituntuning ibibigay ng guro

II. NILALAMAN
Class Re-orientation para sa Class Re-orientation para sa Ikalawang
A. Paksa:
Ikalawang Marhanan Marhanan

B.Sanggunian Edukasyon sa Pagpapakatao Baitang 9 Edukasyon sa Pagpapakatao Baitang 9

C. Mga Kagamitan o Power point o Power point


o Television o Television
o laptop o laptop

III. PAMAMARAAN

A. Palagiang Gawain 1. Pagdarasal/Pagbati 1. Pagdarasal/Pagbati


2. Pagtatala ng liban/pagsasaayos ng silid-aralan 2. Pagtatala ng liban/pagsasaayos ng silid-aralan

- Pagbibigay ng Marka para sa nakalipas ng Unang Markahang - Pagbibigay ng Marka para sa nakalipas ng Unang Markahang Pagsusulit
B. Mga Gawain sa Pagtuturo at Pagsusulit - Pag-papangkat sa mga mag-aarala para sa performance task ng ikalwang
Pampagkatuto - Pag-papangkat sa mga mag-aarala para sa performance task ng Markahan
ikalwang Markahan - Paglalatag ng mga paksangtatalakayin para sa ikalawang Markahan
- Paglalatag ng mga paksangtatalakayin para sa ikalawang Markahan

C. Pagtataya ng Aralin
Basahin ang SURIIN part ng inyong modyul.
D. Karagdagang Gawain para sa
Takdang-Aralin. Sagutin sa kuwaderdo:

May pagkukulang ka ba o ang iyong mga magulang sa mga nabanggit na


aspekto sa itaas? Alin sa mga aspektong ito ang masasabi mo na
nagkulang ka at paano mo mapupunan ang mga pagkukulang na ito?

IV. MGA TALA


V. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya.

B. Bilang ng mga-aaral na nangangailangan ng iba pang


gaw ain para sa remediation

C. Nakatulong ba ang remediation? Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin.

D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation

E. Alin sa mga istratehiyang pagtuturo ang nakatulong ng lubos? Paano ito


nakatulong? Socio-emotional learning

F. Anong suliranin ang aking naranasan na nasolusyunan sa tulong ng aking


punungguro at superbisor?

G. Anong kagamitan ang aking nadibuho na nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Inihanda ni:

You might also like