Professional Documents
Culture Documents
Q4 W2 DLP Industrial Arts April 11
Q4 W2 DLP Industrial Arts April 11
Department of Education
REGION IV-A CALABARZON
CITY SCHOOLS DIVISION OF BACOOR
HABAY ELEMENTARY SCHOOL
April 11, 2024 (Thursday)
I. Layunin
A. Pamantayan Pangnilalaman: Naipamamalas ang pang-unawa sa batayang kaalaman at kasanayan sa
pagsususkat sa pagbuo ng mga kapakipakinabang na gawaing pang-industriya at ang maitutulong nito sa
pag-unlad ng isang pamayanan.
B. Pamantayan sa Pagganap: Naisasagawa nang may kasanayan sa pagsusukat at pagpapahalaga sa mga
batayang gawain sa sining pang-industriya na makapagpapaunlad sa kabuhayan ng sariling pamayanan.
C. Most Essential Learning Competencies (MELC):
1.2 Naisasagawa ang pagleletra, pagbuo ng linya at pagguhit. EPP4IA-0b-2
D. Mga Layunin sa Pagkatuto
Sa araling ito, ang mga mag-aaral ay inaasahang:
Nakikilala ang iba’t ibang uri ng letra;
Naisasagawa ang pagleletra; at
Napahahalagahan ang gamit ng mga uri ng letra.
II. Nilalaman
Paksa/ Aralin: Ang Pagleletra
III. Kagamitang Panturo
A. Sanggunian: K-12 MELC page 274; CLMD 4A Budget of Work page 29-31; Pivot4A Q4 EPP-
IA SLM V2, pahina 10-13; W3 Pivot4A EPP-IA LeaP
B. Iba pang Kagamitang Pangguro: PowerPoint Presentation Slides, Smart TV, laptop
Pagpapahalaga: Pagpapahalaga sa paggamit ng mga uri ng letra
Integrasyon: EsP, ICT, Sining
IV. Pamamaraan
A. Balik-aral/ Paglalahad ng Bagong Aralin
Ipabasa sa mag-aaral ang panimula ng aralin sa pahina 14.
B. Pagganyak
Tingnan ang mga larawan sa ibaba. Ano-ano ang napapansin niyo sa mga larawan?
V. Mga Tala
PL:
IV- DEVOTION IV-HOPE IV- WISDOM IV- HONESTY IV- CLARITY
5 X = 5 X = 5 X = 5 X = 5 X =
4 X = 4 X = 4 X = 4 X = 4 X =
3 X = 3 X = 3 X = 3 X = 3 X =
2 X = 2 X = 2 X = 2 X = 2 X =
1 X = 1 X = 1 X = 1 X = 1 X =
0 X = 0 X = 0 X = 0 X = 0 X =
PL = % PL = % PL = % PL = % PL = %
VI. Pagninilay
Isulat ang iyong nararamdaman at realisasyon ayon sa iyong napag aralan. Gamitin ang mga
sumusunod na salita sa simula ng iyong pangungusap.
Nauunawaan ko na _____________________________________________________.
Nabatid ko na _________________________________________________________.
Naisasagawa ko na _____________________________________________________.
Prepared by:
Checked by:
RAQUEL C. CORRE
Teacher II RACHEL V. ABE
Master Teacher I